Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
March 10, 2025
MCHANGANYIKO

Wizara ya Afya yabaini wawili kuwa na ugonjwa wa Mpox nchini

Jamhuri Comments Off on Wizara ya Afya yabaini wawili kuwa na ugonjwa wa Mpox nchini
Post Views: 878

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Mwenyekiti CCM, Rais Samia aongoza Kikao cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Dodoma
Next Post Mramba: Kununua umeme nje ya nchi, haimaanishi kuna upungufu nchini
Posted By

Jamhuri

  • Mama Maria Nyerere awapa baraka washiriki wa Vodacom Nyerere Cycling Tour
  • Mawaziri wapokea taarifa ya uchambuzi kuhusu mgogoro wa mipaka msitu wa Kazimzumbwi
  • ‘Tumeridhika na maendeleo ya ujenzi miradi ya umwagiliaji’
  • Waziri Mavunde akabidhi gari wa mchimbaji maonyesho ya teknolojia ya madini
  • Ruhuwiko yaendelea kung’ara mitihani ya kidato cha nne na sita

Habari mpya

  • Mama Maria Nyerere awapa baraka washiriki wa Vodacom Nyerere Cycling Tour
  • Mawaziri wapokea taarifa ya uchambuzi kuhusu mgogoro wa mipaka msitu wa Kazimzumbwi
  • ‘Tumeridhika na maendeleo ya ujenzi miradi ya umwagiliaji’
  • Waziri Mavunde akabidhi gari wa mchimbaji maonyesho ya teknolojia ya madini
  • Ruhuwiko yaendelea kung’ara mitihani ya kidato cha nne na sita
  • Dk Mwigulu akagua mradi wa Hospitali ya Wilaya Bunda
  • Kadogosa : Uwanja wa Msalato ukamilike kwa muda uliopangwa
  • Serikali yaokoa bilioni 13.77/- katika ugomboaji wa mizigo
  • Nchi iko salama kwa chakula – Kamati ya Bunge
  • TADB Yatunukiwa Tuzo ya Kimataifa kwa Ufadhili wa Kilimo
  • King Papaa atoa msaada kwa Mashehe Kimara, Atoa tahadhari dhidi ya Mvua za El Niño
  • Serikali inathamini wajasiriamali wadogo na wa kati kuinua biashara zao
  • Baraza la Uwezeshaji Kiuchumi liwafikie wananchi – Prof. Kabudi
  • Elimu ya Fedha Yasisitizwa Kujumuishwa Katika Mitaala Ya Elimu ya Juu
  • Ndejembi :Mpango wa uunganishaji umeme kuchochea maendeleo ya kiuchumi kwa wananchi

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d