Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
January 4, 2025
MCHANGANYIKO

Haya hapa matokeo ya kidato cha pili na darasa la nne

Jamhuri Comments Off on Haya hapa matokeo ya kidato cha pili na darasa la nne
Matokeo ya kidato cha pili 2024/2025 NECTA (Form Two Results)
Post Views: 7,823

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post DC Kyobya : Hairuhusiwi kulima, kuchunga ndani ya Pori la Akiba la Kilombero
Next Post Baraza la Mitihani la Tanzania lafuta matokeo kwa wanafunzi 105 wa darasa la nne, 46 Kidato cha Pili
Posted By

Jamhuri

  • TARURA Kilosa yajiandaa kukabiliana na mvua, vikundi 17 vya CBRM vyaanza kazi
  • Tanzania yatoa wito kwa nchi za Afrika kuweka mikakati endelevu kwenye mapambano dhidi ya malaria
  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari

Habari mpya

  • TARURA Kilosa yajiandaa kukabiliana na mvua, vikundi 17 vya CBRM vyaanza kazi
  • Tanzania yatoa wito kwa nchi za Afrika kuweka mikakati endelevu kwenye mapambano dhidi ya malaria
  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari
  • Wizara yabadili ratiba ya mitihani ya taifa kuepuka athari za El Nino
  • Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya tabia nchi ili kuleta uwajibikaji
  • Anne Kilango aishinikiza Serikali kukamilisha barabara ya lami Same Mashariki
  • Meya Kibaha atoa wito kwa wenye viwanda kutekeleza maagizo ya mazingira kabla ya mvua El Nino
  • Uwanja wa Ndege Msalato mwambao mpya wa uchumi Dodoma
  • LATRA yapanua matumizi ya teknolojia, yaongeza udhibiti wa usafiri
  • Naibu Waziri wa Fedha ashiriki kikao cha majadiliano cha AU kuanzisha ukadiriaji wa mikopo
  • REA yatunukiwa cheti cha mlipakodi bora kwa taasisi za umma
  • Wakulima Karatu vicheko, visima vya umwagiliaji vyatajwa kukomboa wakulima wadogo
  • WHI yawakaribisha wananchi kujifunza fursa za nyumba na uwekezaji

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d