Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
December 16, 2024
Michezo

Klabu ya Simba kulipa gharama za viti vilivyoharibiwa uwanja wa Mkapa

Jamhuri Comments Off on Klabu ya Simba kulipa gharama za viti vilivyoharibiwa uwanja wa Mkapa
Post Views: 973

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Meli mbili za mafuta za Urusi zaharibiwa katika Bahari Nyeusi
Next Post Watoto wawili wa familia moja wauawa kwa kushambuliwa na fisi
Posted By

Jamhuri

  • WHI yawakaribisha wananchi kujifunza fursa za nyumba na uwekezaji
  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule

Habari mpya

  • WHI yawakaribisha wananchi kujifunza fursa za nyumba na uwekezaji
  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji
  • Nindie asisitiza usimamizi wa vihatarishi kukabiliana na changamoto katika taasisi
  • Mwenge wa Uhuru watoa wiki mbili umeme ufike kituo cha afya Kiloleli
  • MSD yaingiza nchini shehena ya kwanza ya dawa ya udhibiti wa uraibu wa pombe
  • DK Mwigulu ateta na Waziri wa Afya Tunisia
  • Dk Mwigulu ahimiza ushirikiano wa kikanda kudhibiti magonjwa ya mifugo
  • Tanzania yapunguza vifo vya mama na mtoto, kuwania kiti Baraza la Usalama la UN
  • Mutayoba : Watu 8 wafariki, 12 wajeruhiwa katika ajali Rufiji

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d