Shangwe, tabasamu na salamu za furaha vimetawala wakati Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Deogratius Ndejembi, alipokutana na wananchi wa Jiji la Mbeya leo, Oktoba 16, 2026, katika mwendelezo wa ziara yake ya kikazi mkoani humo.

Katika tukio hilo, Makamu wa Rais amesalimiana na wananchi wa rika mbalimbali, wakiwemo vijana na wazee, na kuzungumza na baadhi yao ana kwa ana huku akisikiliza changamoto zao.

Ziara hiyo pia imempa Makamu wa Rais fursa ya kukutana moja kwa moja na wananchi na kusikia masuala yanayowagusa katika maisha yao ya kila siku, sambamba na kukagua na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya Serikali katika sekta za umeme, barabara na maji mkoani Mbeya.