Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
November 13, 2024
MCHANGANYIKO

TAMISEMI yaongeza muda wa kuwasilisha na kutoa maamuzi ya rufaa za wagombea

Jamhuri Comments Off on TAMISEMI yaongeza muda wa kuwasilisha na kutoa maamuzi ya rufaa za wagombea
Post Views: 1,037

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post NIC yazindua msimu wa Pili wa 'NIC Kitaa'
Next Post Polisi yachunguza jaribio la mkazi Dar kuingizwa kwa nguvu kwenye gari
Posted By

Jamhuri

  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa

Habari mpya

  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji
  • Nindie asisitiza usimamizi wa vihatarishi kukabiliana na changamoto katika taasisi
  • Mwenge wa Uhuru watoa wiki mbili umeme ufike kituo cha afya Kiloleli
  • MSD yaingiza nchini shehena ya kwanza ya dawa ya udhibiti wa uraibu wa pombe
  • DK Mwigulu ateta na Waziri wa Afya Tunisia
  • Dk Mwigulu ahimiza ushirikiano wa kikanda kudhibiti magonjwa ya mifugo
  • Tanzania yapunguza vifo vya mama na mtoto, kuwania kiti Baraza la Usalama la UN
  • Mutayoba : Watu 8 wafariki, 12 wajeruhiwa katika ajali Rufiji
  • Verto na Visa zinashirikiana kuzindua kadi ya kimataifa kwa biashara za Afrika

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d