Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
January 16, 2025
MCHANGANYIKO

Wizara ya Afya yatoa taarifa tetesi za uwepo wa ugonjwa Marburg Kagera

Jamhuri Comments Off on Wizara ya Afya yatoa taarifa tetesi za uwepo wa ugonjwa Marburg Kagera
Post Views: 715

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Wizara ya Nishati yawasilisha utekelezaji wa bajeti 2024/25 katika Kamati ya Kudumu ya Bunge
Next Post Makubaliano ya kusitisha mapigano Gaza yapongezwa kimataifa
Posted By

Jamhuri

  • Serikali yawasilisha bungeni mkakati wa kuboresha uchimbaji na biashara ya madini ya Tanzanite
  • Nishati safi ya kupikia ni fursa ya kiuchumi – Mgejwa
  • Mama Maria Nyerere azindua daraja la Maria Nyerere wilayani Kalambo, wananchi washukuru
  • Tanzania mwenyeji mkutano wa Usafiri Majini Kanda ya Afika Mashariki, Kusini na Kaskazini
  • TCDC: Tanzania mwenyeji kongamano Vyama vya Ushirika vya Akiba na Mikopo, wageni zaidi ya 600 kushiriki

Habari mpya

  • Serikali yawasilisha bungeni mkakati wa kuboresha uchimbaji na biashara ya madini ya Tanzanite
  • Nishati safi ya kupikia ni fursa ya kiuchumi – Mgejwa
  • Mama Maria Nyerere azindua daraja la Maria Nyerere wilayani Kalambo, wananchi washukuru
  • Tanzania mwenyeji mkutano wa Usafiri Majini Kanda ya Afika Mashariki, Kusini na Kaskazini
  • TCDC: Tanzania mwenyeji kongamano Vyama vya Ushirika vya Akiba na Mikopo, wageni zaidi ya 600 kushiriki
  • IGP Wambura ateua Kamanda Mkoa wa Singida
  • Walimu 100 Rukwa wanufaika na mafunzo ya kidijitali
  • Waziri Mkuu: Kujenga ustahimilivu dhidi ya maafa ni wajibu wa kila mmoja
  • Waziri Mkuu akagua maandalizi ya kilele cha mbio za Mwenge wa Uhuru, Rukwa
  • Wananchi Mwanza wamiminika kupata huduma za matibabu ya moyo banda la JKCI
  • Huduma za kimahakama kutokatizwa wakati wa El Nino
  • UDSM yawataka wahitimu kulinda amani na kutumia elimu kujenga Taifa
  • Waziri wa Ulinzi azindua mradi wa kiwanda cha kokoto cha Shirika la Mzinga Nanja, Monduli
  • Tanzania, Saudi Arabia zasaini makubaliano ya ushirikiano sekta ya nishati
  • Prof. Msofe avutiwa na miradi ya REA, apongeza juhudi za kusogeza nishati kwa wananchi

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d