HUYU HAPA KOCHA MPYA WA SIMBA SC

Baada ya kuhangaika huko na kule ikisaka Kocha wa kujaza nafasi ya Joseph Omong kuifundisha simba kwa msimu wa 2017/2018 , hatimaye wekundu wa msimbazi wamelamba dume na kufanikisha kutia sahihi kwa kocha wao mpya,  Pierre Lechantre (miaka 68), raia wa Ufaransa. Mwaka 2000, Lechantre akiiongoza timu ya ya taifa ya Cameroon walishinda michuano ya AFCON.

1561 Total Views 5 Views Today
||||| 0 I Like It! |||||
Sambaza!

Comments

comments

Show Buttons
Hide Buttons