Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
May 5, 2018
Magazetini

Yasome hapa magazeti ya leo Mei 5, 2018

Jamhuri Comments Off on Yasome hapa magazeti ya leo Mei 5, 2018

Post Views: 776

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
magazetini leo
Previous Post Uamuzi wa Mahakama Kuu Mtwara kuhusu kesi ya Kanuni za Maudhui ya Kimtandao
Next Post RAIS MAGUFULI AONGEA NA WANANCHI MIKUMI, AWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA UJENZI WA BARABARA YA KIDATU –IFAKARA YENYE KM 66.9 PAMOJA NA DARAJA LA MTO RUAHA KATIKA ENEO LA NYANDEO KIDATU
Posted By

Jamhuri

  • Rais wa Angola awasili nchini kwa ziara ya kitaifa ya siku tatu
  • Serikali yaimarisha uwezo wa TPDC katika utafutaji wa mafuta na gesi asilia
  • Makamu wa Rais aagiza maandalizi ya vijana kwenda miradi ya gesi
  • Mradi wa LNG mbioni kuanza, mradi wenye thamani kubwa Kusini mwa Afrika – Ndejembi
  • Mfuko wa SELF Fund waendelea kupanua huduma za mikopo kwa wananchi

Habari mpya

  • Rais wa Angola awasili nchini kwa ziara ya kitaifa ya siku tatu
  • Serikali yaimarisha uwezo wa TPDC katika utafutaji wa mafuta na gesi asilia
  • Makamu wa Rais aagiza maandalizi ya vijana kwenda miradi ya gesi
  • Mradi wa LNG mbioni kuanza, mradi wenye thamani kubwa Kusini mwa Afrika – Ndejembi
  • Mfuko wa SELF Fund waendelea kupanua huduma za mikopo kwa wananchi
  • TANESCO yaeleza linavyotumia vyanzo vya nishati katika kuzalishaji umeme
  • Ndejembi aitaka Wizara ya Nishati kuwapa kipaumbele Watanzania fursa za ajira
  • Ndejembi ataka vijana wasiwe watazamaji sekta ya gesi na mafuta
  • TTCL yazindua kampeni ya ‘Buree Kabisaa’
  • REA yatumia bilioni 6.8/- kuunganisha kaya na gesi asilia mikoa ya Lindi, Pwani
  • DC Hanang’ awataka viongozi kutatua kero za wananchi kwa wakati
  • Rais Dk Mwinyi atafuta suluhisho la kudumu la umeme Zanzibar
  • Serikali yasisitiza uhawilishaji teknolojia katika miradi ya madini mkakati
  • Makamu wa Rais awasili JNICC kushuhudia utiaji saini leseni za utafutaji mafuta na gesi
  • Serikali kuunganisha umeme kwa shilingi 27,000 katika miji yenye sura ya vijiji

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d