Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
March 14, 2023
Biashara

BOT yaongeza muda wa usimamizi wa Yetu Microfinance Bank PLC

Jamhuri Comments Off on BOT yaongeza muda wa usimamizi wa Yetu Microfinance Bank PLC
Post Views: 1,377

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais Samia amteua Mizengo Pinda kuwa mshauri wake wa masuala ya kilimo na chakula
Next Post Pwani yafikia asilimia 94.6 ya upatikanaji dawa
Posted By

Jamhuri

  • Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani ili kulinda soko, asema Waziri Kapinga
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji

Habari mpya

  • Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani ili kulinda soko, asema Waziri Kapinga
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji
  • Nindie asisitiza usimamizi wa vihatarishi kukabiliana na changamoto katika taasisi
  • Mwenge wa Uhuru watoa wiki mbili umeme ufike kituo cha afya Kiloleli
  • MSD yaingiza nchini shehena ya kwanza ya dawa ya udhibiti wa uraibu wa pombe
  • DK Mwigulu ateta na Waziri wa Afya Tunisia
  • Dk Mwigulu ahimiza ushirikiano wa kikanda kudhibiti magonjwa ya mifugo
  • Tanzania yapunguza vifo vya mama na mtoto, kuwania kiti Baraza la Usalama la UN
  • Mutayoba : Watu 8 wafariki, 12 wajeruhiwa katika ajali Rufiji
  • Verto na Visa zinashirikiana kuzindua kadi ya kimataifa kwa biashara za Afrika
  • Unga 2026 : Tanzania yaihakikishia dunia uzalishaji dawa na kuboresha afya Afrika
  • Nyongo aagiza wafugaji kuheshimu wakulima, waache kulisha mifugo kwenye mashamba

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d