Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
July 17, 2018
Magazetini

Magazetini Leo, Jumanne, July 2018

Jamhuri Comments Off on Magazetini Leo, Jumanne, July 2018

 

Post Views: 1,162

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
magazetini leo
Previous Post Rais Magufuli Aweka Jiwe la Msingi Ujenzi wa Chuo cha Uongozi cha Mwalimu Nyerere
Next Post Rais Magufuli ateuliwa mshindi wa tuzo ya Ukombozi Afrika
Posted By

Jamhuri

  • Gari la Polisi lachomwa moto, watu 25 mbaroni kwa vuruguru
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026

Habari mpya

  • Gari la Polisi lachomwa moto, watu 25 mbaroni kwa vuruguru
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji
  • Nindie asisitiza usimamizi wa vihatarishi kukabiliana na changamoto katika taasisi
  • Mwenge wa Uhuru watoa wiki mbili umeme ufike kituo cha afya Kiloleli
  • MSD yaingiza nchini shehena ya kwanza ya dawa ya udhibiti wa uraibu wa pombe
  • DK Mwigulu ateta na Waziri wa Afya Tunisia
  • Dk Mwigulu ahimiza ushirikiano wa kikanda kudhibiti magonjwa ya mifugo
  • Tanzania yapunguza vifo vya mama na mtoto, kuwania kiti Baraza la Usalama la UN
  • Mutayoba : Watu 8 wafariki, 12 wajeruhiwa katika ajali Rufiji
  • Verto na Visa zinashirikiana kuzindua kadi ya kimataifa kwa biashara za Afrika
  • Unga 2026 : Tanzania yaihakikishia dunia uzalishaji dawa na kuboresha afya Afrika

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d