Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
May 7, 2025
MCHANGANYIKO

Rais wa Msumbiji kuanza ziara ya siku tatu nchini

Jamhuri Comments Off on Rais wa Msumbiji kuanza ziara ya siku tatu nchini
Post Views: 1,004

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Wazazi wanaotafuta haki ya 'kifo cha huruma' kwa mtoto wao aliye kitandani miaka 12
Next Post Tanzania na mageuzi makubwa ya sekta ya ardhi
Posted By

Jamhuri

  • Manispaa Kibaha yanufaika na msaada wa kisheria, elimu ya ndoa na haki za watoto
  • Waziri Mkuu: Tuangalie mustakabali wa vijana wetu
  • Wadau Mwanza wapata elimu kuhusu rasimu ya Katiba ya Fungamano la Kisiasa la EAC
  • Dkt. Shein awataka wahitimu wa Mzumbe kuwa waadilifu
  • Rais Dk Mwinyi akabidhiwa bendera ya ITOP, Zanzibar kuwa mwenyeji mwaka 2027

Habari mpya

  • Manispaa Kibaha yanufaika na msaada wa kisheria, elimu ya ndoa na haki za watoto
  • Waziri Mkuu: Tuangalie mustakabali wa vijana wetu
  • Wadau Mwanza wapata elimu kuhusu rasimu ya Katiba ya Fungamano la Kisiasa la EAC
  • Dkt. Shein awataka wahitimu wa Mzumbe kuwa waadilifu
  • Rais Dk Mwinyi akabidhiwa bendera ya ITOP, Zanzibar kuwa mwenyeji mwaka 2027
  • Zabuni 430,643 za trilioni 42.6/- zatolewa kupitia NeST
  • Tanzania, Angola kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia na kupanua ushirikiano wa kiuchumi
  • Rais Dk Mwinyi apendekeza ushirikiano wa karibu kati ya Zanzibar na JEJU, Korea Kusini
  • Hospitali ya Lulanzi yaendesha kambi ya huduma za macho Kibaha
  • Mfumo wa NEST wawezesha zabuni za trilioni 42.6/- na kuokoa bilioni 28/-
  • Dk Samia na Rais wa Angola wakizungumza waandishi wa habari, Ikulu jijini Dar
  • Kimara amshukuru Rais Samia kwa msaada wa kisheria, aitaka timu kuhudumia wananchi kwa weledi
  • Ulega : Samia Legal Aid ni mkombozi kwa wanyonge, asisitiza Mafia isiche nyuma
  • Rais Dk Samia ampokea Rais wa Angola
  • Bodi ya Utalii yazindua kampeni ya Code Plus 255

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d