Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
July 13, 2023
Habari Mpya

TMA yatoa tahadhari ya hali ya hewa kwa siku tano

Jamhuri Comments Off on TMA yatoa tahadhari ya hali ya hewa kwa siku tano
Post Views: 774

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Moshi wa mkaa na kuni, chanzo kingine cha upumuaji
Next Post Wizara ya madini yashinda tuzo kipengele cha nishati, madini
Posted By

Jamhuri

  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari
  • Wizara yabadili ratiba ya mitihani ya taifa kuepuka athari za El Nino
  • Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya tabia nchi ili kuleta uwajibikaji

Habari mpya

  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari
  • Wizara yabadili ratiba ya mitihani ya taifa kuepuka athari za El Nino
  • Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya tabia nchi ili kuleta uwajibikaji
  • Anne Kilango aishinikiza Serikali kukamilisha barabara ya lami Same Mashariki
  • Meya Kibaha atoa wito kwa wenye viwanda kutekeleza maagizo ya mazingira kabla ya mvua El Nino
  • Uwanja wa Ndege Msalato mwambao mpya wa uchumi Dodoma
  • LATRA yapanua matumizi ya teknolojia, yaongeza udhibiti wa usafiri
  • Naibu Waziri wa Fedha ashiriki kikao cha majadiliano cha AU kuanzisha ukadiriaji wa mikopo
  • REA yatunukiwa cheti cha mlipakodi bora kwa taasisi za umma
  • Wakulima Karatu vicheko, visima vya umwagiliaji vyatajwa kukomboa wakulima wadogo
  • WHI yawakaribisha wananchi kujifunza fursa za nyumba na uwekezaji
  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d