Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
March 5, 2024
Habari Mpya

Vikao vya Kamati ya Kudumu za Bunge kuanza Jumatatu

Jamhuri Comments Off on Vikao vya Kamati ya Kudumu za Bunge kuanza Jumatatu
Post Views: 774

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Kinana : Rais Samia anadhamira ya dhati kufanikisha uchaguzi huru na wa haki
Next Post TAWIRI yabainisha umuhimu wa wadudu katika uhifadhi
Posted By

Jamhuri

  • Walimu 100 Rukwa wanufaika na mafunzo ya kidijitali
  • Waziri Mkuu: Kujenga ustahimilivu dhidi ya maafa ni wajibu wa kila mmoja
  • Waziri Mkuu akagua maandalizi ya kilele cha mbio za Mwenge wa Uhuru, Rukwa
  • Wananchi Mwanza wamiminika kupata huduma za matibabu ya moyo banda la JKCI
  • Huduma za kimahakama kutokatizwa wakati wa El Nino

Habari mpya

  • Walimu 100 Rukwa wanufaika na mafunzo ya kidijitali
  • Waziri Mkuu: Kujenga ustahimilivu dhidi ya maafa ni wajibu wa kila mmoja
  • Waziri Mkuu akagua maandalizi ya kilele cha mbio za Mwenge wa Uhuru, Rukwa
  • Wananchi Mwanza wamiminika kupata huduma za matibabu ya moyo banda la JKCI
  • Huduma za kimahakama kutokatizwa wakati wa El Nino
  • UDSM Yawataka Wahitimu kulinda Amani na kutumia Elimu kujenga Taifa
  • Waziri wa Ulinzi azindua mradi wa kiwanda cha kokoto cha Shirika la Mzinga Nanja, Monduli
  • Tanzania, Saudi Arabia zasaini makubaliano ya ushirikiano sekta ya nishati
  • Prof. Msofe avutiwa na miradi ya REA, apongeza juhudi za kusogeza nishati kwa wananchi
  • NMB, UDSM waendeleza ushirikiano wa kukuza vipaji
  • TARURA Rukwa yawezesha vikundi 21 vya vijana kupitia mpango wa CBRM
  • Wataalam kuamua Papa Leo XIV kufanyiwa upasuaji kuondoa uvimbe kwenye mapafu
  • China yawawekea vikwazo mawaziri wa Paraguay na Belize
  • Utata umiliki vyombo vya dola
  • Kanuni za ligi zisimamiwe kwa usawa

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d