Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
January 16, 2024
Habari Mpya

Wizara ya Afya yafuta matokeo ya mtihani wa usajili na leseni ya Baraza la Uuguzi na Ukunga

Jamhuri Comments Off on Wizara ya Afya yafuta matokeo ya mtihani wa usajili na leseni ya Baraza la Uuguzi na Ukunga
Post Views: 1,039

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Wananchi chukueni tahadhari dhidi ya ugonjwa wa ' Red eyes'
Next Post RC Chalamila : Marufuku ombaomba barabarani, wazagaaji
Posted By

Jamhuri

  • Bunge laipongeza NSSF kwa Usimamizi bora wa Mfuko
  • China kuongeza ufadhili na mafunzo kwa vijana wa Tanzania
  • Serikali kukamilisha bodi ya wajiolojia nchini
  • Kamati ya maafa Manispaa Kibaha yajadili maandalizi ya mvua za El Nino
  • Prof. Shemdoe : Serikali kutumia bil 15/- kupunguza msongamano wa magari Songwe, Tunduma na Momba

Habari mpya

  • Bunge laipongeza NSSF kwa Usimamizi bora wa Mfuko
  • China kuongeza ufadhili na mafunzo kwa vijana wa Tanzania
  • Serikali kukamilisha bodi ya wajiolojia nchini
  • Kamati ya maafa Manispaa Kibaha yajadili maandalizi ya mvua za El Nino
  • Prof. Shemdoe : Serikali kutumia bil 15/- kupunguza msongamano wa magari Songwe, Tunduma na Momba
  • Makamu wa Rais aiagiza Wizara ya Kilimo kutafuta ufumbuzi za kushuka bei ya mahindi
  • Waziri Mkuu asisitiza Afrika kuimarisha ushirikiano wa usafiri wa majini
  • FRV. Mndeme akabidhiwa rasmi Ofisi ya Mtendaji Mkuu wa TBA
  • UDSM Yasisitiza Ubora wa Taaluma, Utafiti na Ushirikiano wa Kimkakati
  • Kamati ya Bunge yataka WHI kutafuta ardhi kwa miradi mipya
  • Tanzania yajipambanua kimataifa katika uimarishaji mifumo ya usimamizi wa maafa
  • DED Kibiti anasa lori likisafirisha mchanga mchanga kukwepa ushuru
  • Rais Samia akipokea Hati za Utambulisho kwa Balozi Mteule wa Umoja wa Ulaya nchini
  • Rais Samia apokea Hati ya Utambulisho kwa Balozi mteule wa Ufaransa
  • Salome : Asilimia 90 ya wafanyakazi wa mradi wa umeme Malangali ni Watanzania

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d