Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
February 7, 2018
Magazetini

Yasome Hapa Magazeti ya Leo Jumatano Februari 7, 2018

Jamhuri Comments Off on Yasome Hapa Magazeti ya Leo Jumatano Februari 7, 2018

Kama upo mbali na meza za magazeti mtaani kwako basi husipitwe na kilichoandikwa kwenye magazeti ya leo Jumatano Februari,7, 2018 nimekuekea hapa

Post Views: 859

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
magazetini leo
Previous Post MKUTANO WA KUMNG'OA ZUMA MADARAKANI WAAHIRISHWA
Next Post SIMBA VS AZAM LEO MTOTO ATUMWI DUKANI
Posted By

Jamhuri

  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Gari la Polisi lachomwa moto, watu 25 mbaroni kwa vuruguru
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa

Habari mpya

  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Gari la Polisi lachomwa moto, watu 25 mbaroni kwa vuruguru
  • Kapinga : Hakikisheni mnatumia bidhaa zinazozalishwa kwa utelelevu na viwanda vya ndani kulinda soko
  • Dk Nicas : Manispaa Kibaha kujenga ofisi za kisasa za walimu kila shule
  • Mkoa wa Rukwa mbioni kuunganishwa kwenye gridi ya umeme ya taifa
  • Wizara ya Nishati Yatwaa Tuzo ya Wizara bora kwa utendaji MEL2026
  • Dk Saada aipongeza WHI kwa kutoa fursa za uwekezaji
  • Nindie asisitiza usimamizi wa vihatarishi kukabiliana na changamoto katika taasisi
  • Mwenge wa Uhuru watoa wiki mbili umeme ufike kituo cha afya Kiloleli
  • MSD yaingiza nchini shehena ya kwanza ya dawa ya udhibiti wa uraibu wa pombe
  • DK Mwigulu ateta na Waziri wa Afya Tunisia
  • Dk Mwigulu ahimiza ushirikiano wa kikanda kudhibiti magonjwa ya mifugo
  • Tanzania yapunguza vifo vya mama na mtoto, kuwania kiti Baraza la Usalama la UN
  • Mutayoba : Watu 8 wafariki, 12 wajeruhiwa katika ajali Rufiji
  • Verto na Visa zinashirikiana kuzindua kadi ya kimataifa kwa biashara za Afrika

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d