Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, akisalimiana na Rais wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri Mhe. Abdel Fattah el- Sisi wakati akiwasili katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha New Alamein nchini Misri kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Nane wa Kamati ya Uratibu ya Wakuu wa Nchi na Serikali wa Umoja wa Afrika (8th African Union Mid-Year Coordination Summit).
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, akizungumza na Rais wa Senegal Mhe. Bassirou Diomaye Faye mara baada ya kuwasili katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha New Alamein nchini Misri kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Nane wa Kamati ya Uratibu ya Wakuu wa Nchi na Serikali wa Umoja wa Afrika (8th African Union Mid-Year Coordination Summit), leo tarehe 04 Oktoba 2026.