Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
July 19, 2022
Kitaifa

Rais Samia apokea ujumbe maalum kutoka kwa Rais Tshisekedi wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo

Jamhuri Comments Off on Rais Samia apokea ujumbe maalum kutoka kwa Rais Tshisekedi wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo
Post Views: 781

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Yanga 'kujifungia' Kigamboni Dar
Next Post Tanzania kutumia fursa za uwekezaji kutoka benki ya Afrexim
Posted By

Jamhuri

  • TFC yachochea mafanikio ya kilimo cha kisasa Nsimbo
  • Serikali yasisitiza umuhimu asasai za kiraia na za kidini kulinda amani, umoja na mshikamano
  • Wananchi Tabora, Katavi kunufaika na umeme wa uhakika, TANESCO yaanza ufungaji wa transfoma ya MVA 150
  • Waziri Mkuu ashiriki mkutano wa pamoja na Urusi na Afrika
  • Watu 68 wafariki katika ajali baada ya treni za mwendokasi kugongana Uhispania

Habari mpya

  • TFC yachochea mafanikio ya kilimo cha kisasa Nsimbo
  • Serikali yasisitiza umuhimu asasai za kiraia na za kidini kulinda amani, umoja na mshikamano
  • Wananchi Tabora, Katavi kunufaika na umeme wa uhakika, TANESCO yaanza ufungaji wa transfoma ya MVA 150
  • Waziri Mkuu ashiriki mkutano wa pamoja na Urusi na Afrika
  • Watu 68 wafariki katika ajali baada ya treni za mwendokasi kugongana Uhispania
  • The hidden struggle of children living with Sickle Cell Disease in Tanzania
  • Rais Samia ateua viongozi, Angelina Mabula RC Tabora
  • Tanzania yasisitiza utekelezaji wa vitendo ajenda ya dunia ya hifadhi ya bioanuai COP17
  • Rais wa Angola awasili nchini kwa ziara ya kitaifa ya siku tatu
  • Serikali yaimarisha uwezo wa TPDC katika utafutaji wa mafuta na gesi asilia
  • Makamu wa Rais aagiza maandalizi ya vijana kwenda miradi ya gesi
  • Mradi wa LNG mbioni kuanza, mradi wenye thamani kubwa Kusini mwa Afrika – Ndejembi
  • Mfuko wa SELF Fund waendelea kupanua huduma za mikopo kwa wananchi
  • TANESCO yaeleza linavyotumia vyanzo vya nishati katika kuzalishaji umeme
  • Ndejembi aitaka Wizara ya Nishati kuwapa kipaumbele Watanzania fursa za ajira

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d