Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
October 18, 2023
Habari Mpya

TMA yatoa angalizo la hali ya hewa mbaya kwa siku tano

Jamhuri Comments Off on TMA yatoa angalizo la hali ya hewa mbaya kwa siku tano
Post Views: 855

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais Samia aweka jiwe la Msingi Ujenzi wa Miundombinu ya umwagiliaji
Next Post Rais Samia afanya mazungumzo na Askofu Mwadhama Kardinali Rugambwa mkoani Tabora
Posted By

Jamhuri

  • TFC yachochea mafanikio ya kilimo cha kisasa Nsimbo
  • Serikali yasisitiza umuhimu asasai za kiraia na za kidini kulinda amani, umoja na mshikamano
  • Wananchi Tabora, Katavi kunufaika na umeme wa uhakika, TANESCO yaanza ufungaji wa transfoma ya MVA 150
  • Waziri Mkuu ashiriki mkutano wa pamoja na Urusi na Afrika
  • Watu 68 wafariki katika ajali baada ya treni za mwendokasi kugongana Uhispania

Habari mpya

  • TFC yachochea mafanikio ya kilimo cha kisasa Nsimbo
  • Serikali yasisitiza umuhimu asasai za kiraia na za kidini kulinda amani, umoja na mshikamano
  • Wananchi Tabora, Katavi kunufaika na umeme wa uhakika, TANESCO yaanza ufungaji wa transfoma ya MVA 150
  • Waziri Mkuu ashiriki mkutano wa pamoja na Urusi na Afrika
  • Watu 68 wafariki katika ajali baada ya treni za mwendokasi kugongana Uhispania
  • The hidden struggle of children living with Sickle Cell Disease in Tanzania
  • Rais Samia ateua viongozi, Angelina Mabula RC Tabora
  • Tanzania yasisitiza utekelezaji wa vitendo ajenda ya dunia ya hifadhi ya bioanuai COP17
  • Rais wa Angola awasili nchini kwa ziara ya kitaifa ya siku tatu
  • Serikali yaimarisha uwezo wa TPDC katika utafutaji wa mafuta na gesi asilia
  • Makamu wa Rais aagiza maandalizi ya vijana kwenda miradi ya gesi
  • Mradi wa LNG mbioni kuanza, mradi wenye thamani kubwa Kusini mwa Afrika – Ndejembi
  • Mfuko wa SELF Fund waendelea kupanua huduma za mikopo kwa wananchi
  • TANESCO yaeleza linavyotumia vyanzo vya nishati katika kuzalishaji umeme
  • Ndejembi aitaka Wizara ya Nishati kuwapa kipaumbele Watanzania fursa za ajira

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d