Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
October 16, 2023
Habari Mpya

Benki Kuu yatoa kanuni za maduka ya kubadilisha fedha za kigeni za mwaka 2023

Jamhuri Comments Off on Benki Kuu yatoa kanuni za maduka ya kubadilisha fedha za kigeni za mwaka 2023
Post Views: 944

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais Samia aokoa afya za wananchi zaidi ya 8000-Sofu
Next Post Ulowa bingwa cherehani Cup 2023, Rais Samia apewa tano kuimarisha michezo
Posted By

Jamhuri

  • Spika Zungu akutana na Spika wa Bunge la Uingereza
  • Ndejembi akitaka Kituo cha Taifa cha Ufuatiliaji Kaboni kuweka mkazo kwenye miradi yenye tija kwa Watanzania
  • Tanzania yatoa wito kwa mataifa ya bahari ya Hindi kuunganisha nguvu kulinda utajiri wa dola biioni 300
  • Wabunge Afrika waunga mkono ajenda ya Rais Samia ya afya ya mama na Mtoto
  • Uboreshwaji wa daraja la Chalinze Mzee wafikia asilimia 90

Habari mpya

  • Spika Zungu akutana na Spika wa Bunge la Uingereza
  • Ndejembi akitaka Kituo cha Taifa cha Ufuatiliaji Kaboni kuweka mkazo kwenye miradi yenye tija kwa Watanzania
  • Tanzania yatoa wito kwa mataifa ya bahari ya Hindi kuunganisha nguvu kulinda utajiri wa dola biioni 300
  • Wabunge Afrika waunga mkono ajenda ya Rais Samia ya afya ya mama na Mtoto
  • Uboreshwaji wa daraja la Chalinze Mzee wafikia asilimia 90
  • Transfoma nne zasafirishwa kwenda mradi wa TAZA
  • Mawaziri wa ulinzi Tanzania na Msumbiji wahitimisha mkutano wa saba wa Tume ya Pamoja ya Kudumu ya Ushirikiano wa Ulinzi na Usalama
  • Mdau atoa msaada wa milioni 2/- kukabiliana na changamoto ya maji sekondari ya Zimamoto Songea
  • IPU yasisitiza uwekezaji afya ya mama na mtoto
  • Waajiri kuchunguzwa kwa kutumia akaunti za watumishi kuombea mikopo
  • Waziri Mkuu aongoza kikao uongezaji thamani madini adimu
  • Makamu mwenyekiti UVCCM, Sombi kuzindua wiki ya vijana wa CCM
  • Serikali Pwani yawatoa hofu wanaodai fidia bandari Bagamoyo
  • TAWA yakutana na kamati ya Bunge ya PAC
  • Tanzania, Uswisi zajadili masuala ya kimataifa

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d