Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
February 6, 2026
MCHANGANYIKO

Rais Samia ahitimisha ziara ya kikazi UAE, aimarisha mahusiano na uwekezaji

Jamhuri Comments Off on Rais Samia ahitimisha ziara ya kikazi UAE, aimarisha mahusiano na uwekezaji
Post Views: 758

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Balozi Mwamweta, Mtaka wasaka soko la parachichi Ujerumani
Next Post Dk Nchimbi ashiriki hafla ya kusimikwa kwa uongozi wa makanisa ya kipentekoste Tanzania
Posted By

Jamhuri

  • TMA Yapongezwa kwa utabiri sahihi wa hali ya hewa
  • Tanzania yazidi kuimarisha nafasi yake katika biashara ya umeme kikanda
  • Mradi wa njia ya kusafirisha umeme wa kv 220 Iganjo–Saza kuimarisha upatikanaji wa umeme na kuchochea uchimbaji wa madini – Mhe. Salome
  • Baraza la Taifa la Watoto laomba kukutana na Rais SamiaNa Dotto Kwilasa,JamhuriMedia,Dodoma
  • Tanzania na Korea zatafuta Ushirikiano Imara wa Kiuchumi

Habari mpya

  • TMA Yapongezwa kwa utabiri sahihi wa hali ya hewa
  • Tanzania yazidi kuimarisha nafasi yake katika biashara ya umeme kikanda
  • Mradi wa njia ya kusafirisha umeme wa kv 220 Iganjo–Saza kuimarisha upatikanaji wa umeme na kuchochea uchimbaji wa madini – Mhe. Salome
  • Baraza la Taifa la Watoto laomba kukutana na Rais SamiaNa Dotto Kwilasa,JamhuriMedia,Dodoma
  • Tanzania na Korea zatafuta Ushirikiano Imara wa Kiuchumi
  • Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara akagua Ujenzi wa Viwango House Arusha
  • Mhe. Luswetula abainisha fursa, awakaribisha wawekezaji Tanzania
  • Tanzania yapata nafasi 150 za ufadhili wa masomo Algeria
  • Salome ashuhudia utiaji saini mkataba wa bilioni 198/- kuimarisha umeme Songwe, Chunya
  • Makamu wa Rais aagiza hatua za haraka kujiandaa kukabiliana na athati za mvua za El Nino
  • Salome awasili Songwe kwa uzinduzi wa mradi wa umeme
  • Tanzania, Marekani kuendeleza Ushirikiano katika Sekta za Maendeleo
  • Mtafiti wa teknolojia ya AI ajiuzulu
  • Trump atoa matumaini kumalizika kwa vita vya Iran
  • Naibu Waziri wa Afya atoa elimu kwa mama wa mapacha watatu

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d