Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
May 26, 2018

kimu

Jamhuri Comments Off on kimu

Posted By

Jamhuri

  • ‘Tumeridhika na maendeleo ya ujenzi miradi ya umwagiliaji’
  • Waziri Mavunde akabidhi gari wa mchimbaji maonyesho ya teknolojia ya madini
  • Ruhuwiko yaendelea kung’ara mitihani ya kidato cha nne na sita
  • Dk Mwigulu akagua mradi wa Hospitali ya Wilaya Bunda
  • Kadogosa : Uwanja wa Msalato ukamilike kwa muda uliopangwa

Habari mpya

  • ‘Tumeridhika na maendeleo ya ujenzi miradi ya umwagiliaji’
  • Waziri Mavunde akabidhi gari wa mchimbaji maonyesho ya teknolojia ya madini
  • Ruhuwiko yaendelea kung’ara mitihani ya kidato cha nne na sita
  • Dk Mwigulu akagua mradi wa Hospitali ya Wilaya Bunda
  • Kadogosa : Uwanja wa Msalato ukamilike kwa muda uliopangwa
  • Serikali yaokoa bilioni 13.77/- katika ugomboaji wa mizigo
  • Nchi iko salama kwa chakula – Kamati ya Bunge
  • TADB Yatunukiwa Tuzo ya Kimataifa kwa Ufadhili wa Kilimo
  • King Papaa atoa msaada kwa Mashehe Kimara, Atoa tahadhari dhidi ya Mvua za El Niño
  • Serikali inathamini wajasiriamali wadogo na wa kati kuinua biashara zao
  • Baraza la Uwezeshaji Kiuchumi liwafikie wananchi – Prof. Kabudi
  • Elimu ya Fedha Yasisitizwa Kujumuishwa Katika Mitaala Ya Elimu ya Juu
  • Ndejembi :Mpango wa uunganishaji umeme kuchochea maendeleo ya kiuchumi kwa wananchi
  • TUWASA yaboresha utoaji huduma kwa wateja
  • JET yaahidi kushiriki kikamilifu kutekeleza miradi ya maendeleo

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia