Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
October 10, 2018

bus

Jamhuri Comments Off on bus

Posted By

Jamhuri

  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari
  • Wizara yabadili ratiba ya mitihani ya taifa kuepuka athari za El Nino
  • Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya tabia nchi ili kuleta uwajibikaji

Habari mpya

  • Waziri Mkuu Dk Mwigulu atembelea Vatican City
  • Ratiba ya uchaguzi mdogo wa ubunge Chamwino na udiwani
  • Tanzania yatoa wito kwa dunia kufanya kwa vitendo kukabili athari za kupanda kwa kina cha bahari
  • Wizara yabadili ratiba ya mitihani ya taifa kuepuka athari za El Nino
  • Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya tabia nchi ili kuleta uwajibikaji
  • Anne Kilango aishinikiza Serikali kukamilisha barabara ya lami Same Mashariki
  • Meya Kibaha atoa wito kwa wenye viwanda kutekeleza maagizo ya mazingira kabla ya mvua El Nino
  • Uwanja wa Ndege Msalato mwambao mpya wa uchumi Dodoma
  • LATRA yapanua matumizi ya teknolojia, yaongeza udhibiti wa usafiri
  • Naibu Waziri wa Fedha ashiriki kikao cha majadiliano cha AU kuanzisha ukadiriaji wa mikopo
  • REA yatunukiwa cheti cha mlipakodi bora kwa taasisi za umma
  • Wakulima Karatu vicheko, visima vya umwagiliaji vyatajwa kukomboa wakulima wadogo
  • WHI yawakaribisha wananchi kujifunza fursa za nyumba na uwekezaji
  • Prof. Shemdoe atoa siku 14 wataalam kuchambua hoja za wananchi mgogoro wa mipaka Kazimzumbwi
  • Watu 25 mbaroni kwa tuhuma za mauaji, kuchochea vurugu

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia