Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
March 25, 2026
MCHANGANYIKO

Wizara ya Madini yatoa tahadhari ya mvua kwa wachimbaji madini

Jamhuri Comments Off on Wizara ya Madini yatoa tahadhari ya mvua kwa wachimbaji madini
Post Views: 991

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Watumishi FCC watoa elimu ya haki za mlaji Mara
Next Post Tanzania na IFC zajadili ushirikiano sekta ya umma na sekta binafsi kwa maendeleo ya nchi
Posted By

Jamhuri

  • Meya Nicas atoa siku mbili kuzibuliwa kwa mitaro soko la Mnarani , kufanya usafi
  • Raia wa Congo aishukuru ORCI kwa huduma ya matibabu ya saratani
  • RC Nyongo: Serikali haitavumilia urasimu ama vikwazo vitakavyowakimbiza wawekezaji Pwani
  • Serikali yapunguza utitiri wa tozo kwa wasanii
  • Spika Zungu akutana na Spika wa Bunge la Uingereza

Habari mpya

  • Meya Nicas atoa siku mbili kuzibuliwa kwa mitaro soko la Mnarani , kufanya usafi
  • Raia wa Congo aishukuru ORCI kwa huduma ya matibabu ya saratani
  • RC Nyongo: Serikali haitavumilia urasimu ama vikwazo vitakavyowakimbiza wawekezaji Pwani
  • Serikali yapunguza utitiri wa tozo kwa wasanii
  • Spika Zungu akutana na Spika wa Bunge la Uingereza
  • Ndejembi akitaka Kituo cha Taifa cha Ufuatiliaji Kaboni kuweka mkazo kwenye miradi yenye tija kwa Watanzania
  • Tanzania yatoa wito kwa mataifa ya bahari ya Hindi kuunganisha nguvu kulinda utajiri wa dola biioni 300
  • Wabunge Afrika waunga mkono ajenda ya Rais Samia ya afya ya mama na Mtoto
  • Uboreshwaji wa daraja la Chalinze Mzee wafikia asilimia 90
  • Transfoma nne zasafirishwa kwenda mradi wa TAZA
  • Mawaziri wa ulinzi Tanzania na Msumbiji wahitimisha mkutano wa saba wa Tume ya Pamoja ya Kudumu ya Ushirikiano wa Ulinzi na Usalama
  • Mdau atoa msaada wa milioni 2/- kukabiliana na changamoto ya maji sekondari ya Zimamoto Songea
  • IPU yasisitiza uwekezaji afya ya mama na mtoto
  • Waajiri kuchunguzwa kwa kutumia akaunti za watumishi kuombea mikopo
  • Waziri Mkuu aongoza kikao uongezaji thamani madini adimu

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d