JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine

Latest Posts

Homera aitaka TANESCO kukamilisha mkataba wa upelekaji umeme kiwanda cha Aluminium Songea

Na Mwandishi Wetu, Jamuhuri Media, Songea. Waziri wa Nishati, Juma Homera, amelitaka Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) kuhakikisha linakamilisha mkataba wa kupeleka umeme katika mradi wa ujenzi wa kiwanda kikubwa cha kutengeneza aluminium kinachojengwa eneo la Mwenge Mshindo, Manispaa ya…

Taasisi 2,682 zaanza kutumia nishati safi ya kupikia, Serikali yalenga taasisi 30,000

Wizara ya Nishati imetoa elimu kuhusu Mkakati wa Taifa wa Matumizi ya Nishati Safi ya Kupikia kwa wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi wa Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma, katika mkutano uliofanyika Oktoba 22, 2026, jijini Mbeya. Akitoa mafunzo…

Waziri wa Ulinzi Nyansaho awasilisha taarifa za utekelezaji kwa Kamati ya Bunge

Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa, Dkt. Rhimo Nyansaho (Mb.), tarehe 22 Oktoba 2026, amewasilisha taarifa za utekelezaji wa Wizara kwa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama, inayoongozwa na Mwenyekiti wake, Najma…

RC Nyongo atoa maagizo kwa TANROADS kuhusu ujenzi wa barabara Tamco–Mapinga

Na Mwamvua Mwinyi, JamhuriMedia, Pwani Baadhi ya wananchi Manispaa ya Kibaha mkoani Pwani, wametaka serikali kuchukua hatua dhidi ya miradi ya maendeleo kwa kusuasua, ikiwemo miradi ya ujenzi wa miundombinu ya barabara Tamco- Mapinga, wakieleza kuwa ucheleweshaji huo unarudisha nyuma…

TVLA Yaimarisha Ushirikiano na Wauzaji wa Pembejeo kulinda Afya ya Mifugo

Na Daudi Nyingo – Sumbawanga WAKALA ya Maabara ya Veterinari Tanzania (TVLA) imeendelea kuimarisha juhudi za kulinda afya ya mifugo kwa kutoa elimu kuhusu huduma zake pamoja na utambuzi, uhifadhi na matumizi sahihi ya chanjo kwa wauzaji wa pembejeo za…

PBPA kuimarisha uwajibikaji kupitia mafunzo ya haki na wajibu wa mtumishi

Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam Watumishi wa Wakala wa Uagizaji wa Mafuta kwa Pamoja (PBPA) wamepatiwa mafunzo kuhusu haki na wajibu wa mtumishi wa umma, yenye lengo la kuimarisha nidhamu, uwajibikaji na ufanisi katika utekelezaji wa majukumu yao ya…