Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
May 3, 2023
Afya

Kambi ya maalumu ya upasuaji moyo kwa watoto kufanyika kwa siku nane

Jamhuri Comments Off on Kambi ya maalumu ya upasuaji moyo kwa watoto kufanyika kwa siku nane
Post Views: 871

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais Samia ateta na Baraza la Mawaziri, Ikulu Dodoma
Next Post Rais Mwinyi ataka tasnia ya habari kuweka mkazo kwenye uhuru wa kujieleza
Posted By

Jamhuri

  • TVLA Yaimarisha Ushirikiano na Wauzaji wa Pembejeo kulinda Afya ya Mifugo
  • PBPA kuimarisha uwajibikaji kupitia mafunzo ya haki na wajibu wa mtumishi
  • Serikali yaendelea kuboresha uratibu na upatikanaji wa mafunzo tarajali
  • Homera afanya mazungumzo na Balozi wa China nchini
  • Dk Homera akutana na wawekezaji wa mradi wa LNG

Habari mpya

  • TVLA Yaimarisha Ushirikiano na Wauzaji wa Pembejeo kulinda Afya ya Mifugo
  • PBPA kuimarisha uwajibikaji kupitia mafunzo ya haki na wajibu wa mtumishi
  • Serikali yaendelea kuboresha uratibu na upatikanaji wa mafunzo tarajali
  • Homera afanya mazungumzo na Balozi wa China nchini
  • Dk Homera akutana na wawekezaji wa mradi wa LNG
  • Prof.Shemdoe aingilia kati kutatua mgogoro madereva bajaji na daladala Mbeya kurejea kazini
  • Nyongo- TARURA iziangalie kwa jicho la kipekee barabara zinazoelekea kwenye viwanda
  • Maagizo ya Makamu wa Rais Yatekelezwa kwa kasi, Ujenzi wa barabara jijini Mbeya
  • Wahitimu Mzumbe watakiwa kuchochea mafanikio ya Dira ya Tanzania 2050
  • Wakulima wetu wakinufaika Afrika inastawi – Dk Mwigulu
  • Dk Mwigulu : Vijana wa Tanzania wanufaike na programu za kimataifa za kilimo
  • Dk Mwigulu akutana na Rais wa AGRA
  • DK Homera akutana na watendaji wa Kampuni ya Vivo Energy
  • Msimamo wa TRA kutofungia biashara umezingatia maslahi ya pande zote
  • TAWA yaangazia fursa ya utalii wa gofu Zanzibar Wildlife Park

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d