Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
April 12, 2024
Habari Mpya

Rais Samia asikitishwa na viongozi ambao ni chonganishi na wasiotambua dhamana zao

Jamhuri Comments Off on Rais Samia asikitishwa na viongozi ambao ni chonganishi na wasiotambua dhamana zao
Post Views: 838

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais Samia katika matukio mbalimbali kwenye ibada ya misa takatifu ya kumbukizi miaka 40 ya Sokoine
Next Post Makamba : Ndani ya CCM kuna fitina
Posted By

Jamhuri

  • Tanzania yazidi kuimarisha nafasi yake katika biashara ya umeme kikanda
  • Mradi wa njia ya kusafirisha umeme wa kv 220 Iganjo–Saza kuimarisha upatikanaji wa umeme na kuchochea uchimbaji wa madini – Mhe. Salome
  • Baraza la Taifa la Watoto laomba kukutana na Rais SamiaNa Dotto Kwilasa,JamhuriMedia,Dodoma
  • Tanzania na Korea zatafuta Ushirikiano Imara wa Kiuchumi
  • Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara akagua Ujenzi wa Viwango House Arusha

Habari mpya

  • Tanzania yazidi kuimarisha nafasi yake katika biashara ya umeme kikanda
  • Mradi wa njia ya kusafirisha umeme wa kv 220 Iganjo–Saza kuimarisha upatikanaji wa umeme na kuchochea uchimbaji wa madini – Mhe. Salome
  • Baraza la Taifa la Watoto laomba kukutana na Rais SamiaNa Dotto Kwilasa,JamhuriMedia,Dodoma
  • Tanzania na Korea zatafuta Ushirikiano Imara wa Kiuchumi
  • Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara akagua Ujenzi wa Viwango House Arusha
  • Mhe. Luswetula abainisha fursa, awakaribisha wawekezaji Tanzania
  • Tanzania yapata nafasi 150 za ufadhili wa masomo Algeria
  • Salome ashuhudia utiaji saini mkataba wa bilioni 198/- kuimarisha umeme Songwe, Chunya
  • Makamu wa Rais aagiza hatua za haraka kujiandaa kukabiliana na athati za mvua za El Nino
  • Salome awasili Songwe kwa uzinduzi wa mradi wa umeme
  • Tanzania, Marekani kuendeleza Ushirikiano katika Sekta za Maendeleo
  • Mtafiti wa teknolojia ya AI ajiuzulu
  • Trump atoa matumaini kumalizika kwa vita vya Iran
  • Naibu Waziri wa Afya atoa elimu kwa mama wa mapacha watatu
  • Kitali : Ushirikiano ni muhimu katika mageuzi ya kidijitali

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d