Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
June 15, 2023
Habari Mpya

TMA yatoa utabiri wa hali ya hewa kwa saa 24 zijazo

Jamhuri Comments Off on TMA yatoa utabiri wa hali ya hewa kwa saa 24 zijazo
Post Views: 666

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Rais ateta na washauri wake
Next Post Muhimbili, Namibia kushirikiana kujenga uwezo wa utoaji huduma za kibingwa
Posted By

Jamhuri

  • Makamu wa Rais aagiza Sera ya Biashara bunifu kufungua fursa za kiuchumi kwa vijana
  • Bodi ya Ushauri ya TMDA Yaweka lengo la kufikia Daraja la nne la Ubora wa WHO
  • Kamati ya Kudumu ya Bunge, yampongeza Waziri Nanauka kufanikisha Mwenge wa Uhuru 2026
  • Maofisa 39 wa Jeshi la Magereza wapandishwa vyeo
  • NMB yatenga bilioni 2/- kwa kampuni changa, Makamu wa Rais ataka matokeo

Habari mpya

  • Makamu wa Rais aagiza Sera ya Biashara bunifu kufungua fursa za kiuchumi kwa vijana
  • Bodi ya Ushauri ya TMDA Yaweka lengo la kufikia Daraja la nne la Ubora wa WHO
  • Kamati ya Kudumu ya Bunge, yampongeza Waziri Nanauka kufanikisha Mwenge wa Uhuru 2026
  • Maofisa 39 wa Jeshi la Magereza wapandishwa vyeo
  • NMB yatenga bilioni 2/- kwa kampuni changa, Makamu wa Rais ataka matokeo
  • Serikali kuwainua kiuchumi waendesha bodabodo
  • DRC yamshutumu Kabila kwa kuunga mkono kundi la waasi
  • Sangu: Tujenge madaraja ya amani na maridhiano nchini
  • Makamu wa Rais aweka jiwe la msingi ujenzi wa majengo ya Chuo Kishiriki cha Elimu Mkwawa Iringa
  • Tanzania yashukuru mchango Benki ya Dunia katika miradi ya maendeleo nchini
  • Watahiniwa 667,040 kufanya mitihani wa kidato cha nne, NECTA yaonya udanganyifu
  • Warda : Wakandarasi waongeze kasi ujenzi wa miradi Manispaa Kibaha
  • Ugunduzi mpya gesi asilia Mnazi Bay kuongeza akiba ya gesi nchini -Waziri Homera
  • Serikali kutumia milioni 600 kuboresha huduma za afya Makambako – Prof. Shemdoe
  • Rais Samia aagiza wakulima wadogo walindwe dhidi ya wajanja, ukodishaji wa shamba la Serikali Mbarali

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d