Skip to main content

JAMHURI MEDIA

Tunaanzia wanapoishia wengine
  • Home
  • Kitaifa
    • Biashara
    • Siasa
    • Uchumi
  • Kimataifa
  • Makala
    • Siasa
    • Uchumi
  • MCHANGANYIKO
  • Michezo
  • Burudani
  • Kazi/Ajira
  • Gazeti La Jamhuri
    • Sitanii
    • JAMHURI YA WAUNGWANA
    • Nyundo ya Wiki
May 20, 2026
MCHANGANYIKO

Rais Samia ateua Majaji wa Mahakama ya Rufani

Jamhuri Comments Off on Rais Samia ateua Majaji wa Mahakama ya Rufani
Post Views: 1,015

Share this:

  • Share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading…
Previous Post Tanzania yaunga mkono azimio la Nairobi kuhusu makazi na maendeleo endelelvu
Next Post Ofisi ya Msajili wa Hazina yaendesha mafunzo ya usimamizi wa vihatarishi kwa Taasisi za Umma
Posted By

Jamhuri

  • Zabuni 430,643 za Sh trilioni 42.6/- zatolewa kupitia NeST
  • Tanzania, Angola kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia na kupanua ushirikiano wa kiuchumi
  • Rais Dk Mwinyi apendekeza ushirikiano wa karibu kati ya Zanzibar na JEJU, Korea Kusini
  • Hospitali ya Lulanzi yaendesha kambi ya huduma za macho Kibaha
  • Mfumo wa NEST wawezesha zabuni za trilioni 42.6/- na kuokoa bilioni 28/-

Habari mpya

  • Zabuni 430,643 za Sh trilioni 42.6/- zatolewa kupitia NeST
  • Tanzania, Angola kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia na kupanua ushirikiano wa kiuchumi
  • Rais Dk Mwinyi apendekeza ushirikiano wa karibu kati ya Zanzibar na JEJU, Korea Kusini
  • Hospitali ya Lulanzi yaendesha kambi ya huduma za macho Kibaha
  • Mfumo wa NEST wawezesha zabuni za trilioni 42.6/- na kuokoa bilioni 28/-
  • Dk Samia na Rais wa Angola wakizungumza waandishi wa habari, Ikulu jijini Dar
  • Kimara amshukuru Rais Samia kwa msaada wa kisheria, aitaka timu kuhudumia wananchi kwa weledi
  • Ulega : Samia Legal Aid ni mkombozi kwa wanyonge, asisitiza Mafia isiche nyuma
  • Rais Dk Samia ampokea Rais wa Angola
  • Bodi ya Utalii yazindua kampeni ya Code Plus 255
  • TFC yachochea mafanikio ya kilimo cha kisasa Nsimbo
  • Serikali yasisitiza umuhimu asasai za kiraia na za kidini kulinda amani, umoja na mshikamano
  • Wananchi Tabora, Katavi kunufaika na umeme wa uhakika, TANESCO yaanza ufungaji wa transfoma ya MVA 150
  • Waziri Mkuu ashiriki mkutano wa pamoja na Urusi na Afrika
  • Watu 68 wafariki katika ajali baada ya treni za mwendokasi kugongana Uhispania

Copyright 2025

Designed by JamhuriMedia
%d